![มาแล้วจ๊ะ!](/_ipx/_/public/uploads/randomPics/news/breaking-news.webp)
มิว นิษฐา เป็นดาราดังในวงการบันเทิง คลอดลูกคนที่สองแล้ว เผยคลิปแนะนำตัวกับแฟนๆในโลกออนไลน์ บางคนแสดงความยินดีกับสาวมิวที่มีลูกผู้ชายด้วยความหวานคู่กัน และมีลูกสาวคนโตสุดๆอีกด้วย
ถือเป็นอีกหนึ่งเรื่องราวดีๆของคนในวงการบันเทิงของจริงสำหรับเรื่องราวของดาราดัง มิว นิษฐา ที่ล่าสุดควงแขนสามี เซนต์ ธราภุช ไปคลอดลูกคนที่สองเรียบร้อยแล้ว โดยถือฤกษ์ดีวันนี้ 17 ธ.ค. เผยคลิปแนะนำตัวกับแฟนๆในโลกออนไลน์ งานนี้หลายคนได้เห็นทั้งคลิปและรูปนิ่งของน้องเลย หลายคนแสดงความยินดีกับสาวมิวหนักมาก เพราะลูกชายนั้นน่ารักมาก แถมยังสดใสอีกด้วย โดยหลายคนก็บอกเป็นเสียงเดียวกันเลยว่าหน้าเหมือนน้องมาริน ลูกสาวคนโตสุดๆอีกด้วย
#มิวนิษฐา #ลูกคนที่ 2 #ดาราบันเทิง #ความรัก #ครอบครัว