![แม่โจ้ ยูไนเต็ด คว้า โกกิ นาริตะ ตัวรุกชาวญี่ปุ่นที่ผ่านประสบการณ์ในไทยมาหลายทีม](/_ipx/_/public/uploads/randomPics/soccer/Green%20Blue%20Simple%20Photo%20Soccer%20Game%20News%20YouTube%20Thumbnail.webp)
แม่โจ้ ยูไนเต็ด คว้า โกกิ นาริตะ ตัวรุกชาวญี่ปุ่นวัย 29 ปี ร่วมทีม พร้อมลุยไทยลีก 3 ฤดูกาล 2023-24 โซนภาคเหนือในเลกที่ 2 อย่างเป็นทางการสำหรับ “โกกิ” เริ่มค้าเเข้งกับ เอฟซี บรุคซัล ในลีกเยอรมนี ก่อนจะบินมาค้าเเข้งในไทยกับ กำแพงเพชร เอฟซี , อุตรดิตถ์ ศักดิ์สยาม เอฟซี , พิษณุโลก เอฟซี , ขอนแก่น เอฟซี เเละ ราชประชา นอกจากนี้ยังทำการเปิดตัว “เบียร์” พิชัย ทองวิลาศ ตัวรุกวัย 29 ปี ร่วมทีม พร้อมลุยไทยลีก 3 ฤดูกาล 2023-24 โซนภาคเหนือในเลกที่ 2 อย่างเป็นทางการสำหรับ “เบียร์” ถือเป็นอีกหนึ่งเเข้งมากประสบการณ์หลังผ่านการค้าเเข้งกับ เชียงใหม่ ยูไนเต็ด , เชียงใหม่ เอฟซี , ลำพูน วอริเออร์ , เอสทีเค เมืองนนท์ , ชัยนาท ยูไนเต็ด ก่อนจะกลับมาร่วมงานกับ “คาวบอยเเม่โจ้” เเม่โจ้ ยูไนเต็ด อีกครั้งในฤดูกาลนี้
#แม่โจ้ #ยูไนเต็ด #โกกินาริตะ #การแข่งขัน #ฤดูกาลใหม่